Jang Geun Suk's FC in VN

The Best JGS fansite in VN


Giới thiệu & Làm quen

Chủ đềTrả lờiTác giảXemBài gửi sau cùng
Không có bài viết mớidefault   Chào mọi người ! Em là mem mới ! 3[p0]_[luv]_[Suk]895Xem bài viết sau cùng Tue Jun 28, 2011 11:04 am
by ptyasuk1998
Không có bài viết mớidefault   Hello , thành viên đầu tiên nhé :x 

aizz, so shy :">

11baby.cat1207Xem bài viết sau cùng Thu Jun 16, 2011 8:56 am
by myangel
Không có bài viết mớidefault   fans jang guen suk 0go_mi_nam_25_10561Xem bài viết sau cùng Mon May 02, 2011 11:46 am
by go_mi_nam_25_10
Không có bài viết mớidefault   Tớ là thành viên mới hi hi 0mr.jerry387Xem bài viết sau cùng Sat Apr 23, 2011 6:05 pm
by mr.jerry
Không có bài viết mớidefault   tớ là thành viên mới 1hwangtaekyoung485Xem bài viết sau cùng Wed Apr 13, 2011 1:43 pm
by songjiki
Không có bài viết mớidefault   Oppa Sukkie iu chết được 0Vid Lê466Xem bài viết sau cùng Sun Jan 30, 2011 8:28 pm
by Vid Lê
Không có bài viết mớidefault   iu oppa geun suk 5Dori_JangGeunSuk682Xem bài viết sau cùng Thu Sep 02, 2010 2:44 pm
by anna_love_jang
Không có bài viết mớidefault   annyeong haseyo 0Jinnie_S2_sukkie541Xem bài viết sau cùng Fri Aug 13, 2010 10:29 am
by Jinnie_S2_sukkie
Không có bài viết mớidefault   Bạn nào cũng vừa yêu Kpop, vừa yiu Sukkie thỳ làm quen nhá 10kani_sam2021Xem bài viết sau cùng Sat Aug 07, 2010 4:39 pm
by bebodangyeu202
Không có bài viết mớidefault   sgfg 0nguoiham415Xem bài viết sau cùng Thu Jul 29, 2010 7:34 pm
by nguoiham
Không có bài viết mớidefault   Hello mình là Linh Bé <3333 

1lbe3b415Xem bài viết sau cùng Mon Jun 21, 2010 9:08 pm
by lbe3b
Không có bài viết mớidefault   Ky Myn - Park 0pkymyn423Xem bài viết sau cùng Wed Jun 09, 2010 9:07 pm
by pkymyn
Không có bài viết mớidefault   Bạn Kun chao` mọi ngươi` =p~ 1kunnie532Xem bài viết sau cùng Thu May 06, 2010 6:20 pm
by sweetie_pianist
Không có bài viết mớidefault   Keunseuk 3Keunseuk520Xem bài viết sau cùng Wed Feb 24, 2010 4:59 pm
by út...♥....sukkie oppa
Không có bài viết mớidefault   sukkie oppa no.1 

hehehe

4anna.sukkie1274Xem bài viết sau cùng Sun Feb 21, 2010 1:30 am
by Dori_JangGeunSuk
Không có bài viết mớidefault   sukie oppa luv luv 

sukie sukie

0luv2pm430Xem bài viết sau cùng Fri Feb 19, 2010 2:41 pm
by luv2pm
Người Điều Hành
Smod
Permissions in this forum:
Bạn không có quyền gửi bài viết
Bạn không có quyền trả lời bài viết

Đang truy cập Diễn Đàn này: 0 Thành viên, 0 Thành viên ẩn danh và 1 Khách viếng thăm

Các thành viên đang truy cập: Không


  • Bài viết mới Bài viết mới
  • Không có bài viết mới Không có bài viết mới
  • Bài viết mới [được ưa thích] Bài viết mới [được ưa thích]
  • Không có bài viết mới [được ưa thích] Không có bài viết mới [được ưa thích]
  • Bài viết mới [đã bị khoá] Bài viết mới [đã bị khoá]
  • Không có bài viết mới [đã bị khoá] Không có bài viết mới [đã bị khoá]
  • Thông báo Thông báo
  • Chú ý Chú ý
  • Global announcement Global announcement
Hôm nay: Tue Jan 25, 2022 2:21 am